บ้าน

GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD. ข้อมูลการติดต่อ

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ม้วนกระดาษคราฟท์สีน้ำตาล สำหรับการขาย
อย่างดี ม้วนกระดาษคราฟท์สีน้ำตาล สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
ประสบการณ์ที่ดีมากสำหรับการสั่งซื้อกระดาษคราฟท์สีขาวการสื่อสารที่ยอดเยี่ยมและคำตอบที่รวดเร็วและการจัดส่งก็เร็วขึ้น

—— Fernando Soot

กระดาษพิมพ์ขาวดีมากความขาวดีมาก ฉันจะซื้อด้วยวิธีนี้อีกครั้ง

—— Samrad Chamannchi

นี่เป็นกระดาษม้วนฟางที่ดีมากอย่างที่ฉันต้องการ ราคาดีมาก

—— AFZAL FEROZRE

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD.

ที่อยู่ : No.3766 Huangpu East Road,. Huangpu District, เมืองกวางโจว, จีน
ที่ตั้งโรงงาน : อาคาร B, สวนอุตสาหกรรม Jinhao, No.15 Guangshen NorthRoad, Huangpu District, Guangzhou, China
Worktime : 9:00-18:00(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86--02029051826(เวลาทำงาน)   86--13538883291(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-20-87836757
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Martin
ชื่องาน : International trade department
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-135 3888 3291
Skype : Janebmpaper
WeChat : +86-135 3888 3291
อีเมล์ : bmpaper@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lynn
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lynn@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Daisy
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Daisy@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Nicole
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Nicole@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lilium
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lilium@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lily
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lily@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Ms.Elina
อีเมล์ : Elina@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Cate
อีเมล์ : Cate@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. helen
อีเมล์ : helen@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Sherry
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Sherry@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Yisa
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Yisa@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lucky
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lucky@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lin
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lin@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lucy
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lucy@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Michelle
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Michelle@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Elibby
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Elibby@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Summer
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Summer@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Shirly
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Shirly@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Jane
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Jane@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Cindy
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Cindy@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Kate
อีเมล์ : Kate@bmpaper.com
รายละเอียดการติดต่อ
GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD.

ผู้ติดต่อ: Mr. Martin

โทร: 86--02029051826

แฟกซ์: 86-20-87836757

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)